WhatsApp spjall á netinu!

Beltagrafa EX300-1 EX300-2 EX300-3 Undirvagn 1022168 71471228 AT202586 Tannhjól / Belta lokadrif tannhjólsfelgur / CQC OEM gæði Upprunaleg framleiðsla beint frá verksmiðju

Stutt lýsing:

HITACHI TRACK TANNHJÓL SAMKOMA 
Fyrirmynd EX300
Hlutanúmer 1022168 71471228 AT202586
Tækni Leikarar
Yfirborðshörku HRC50-58Dýpt 10-12 mm
Litir Svartur
Ábyrgðartími 12 mánuðir eða 2000 m/klst, hvort sem kemur fyrst
Vottun IS09001-2015
Þyngd 68 kg
FOB verð FOB Xiamen höfn 25-100 Bandaríkjadalir/stykki
Afhendingartími Innan 20 daga frá því að samningur var gerður
Greiðslutími T/T, L/C, Western Union
OEM/ODM Ásættanlegt
Tegund Undirvagnshlutar fyrir beltagröfu
Tegund hreyfanlegs Beltagrafa
Þjónusta eftir sölu veitt Tæknileg aðstoð við myndband, Stuðningur á netinu


Vöruupplýsingar

Vörumerki

Hitachi EX300-1 EX300-2 EX300-3 UndirvagnTannhjól/ Lokadrif brautarTannhjólFelga – OEM víxltilvísunarhlutanúmer 1022168, 71471228, AT202586

Framleitt af CQC TRACK (HELI MACHINERY MANUFACTURING CO., LTD.) – OEM gæði, upprunaleg framboð beint frá verksmiðju


Tæknileg ágrip

Þessi tæknilega útgáfa veitir ítarleg verkfræðileg skjöl fyrir þrjár mikilvægar Hitachi drifhjólasamstæður — OEM tilvísunarnúmer 1022168, 71471228 og AT202586 — sem eru sérstaklega hannaðar fyrir EX300-1, EX300-2 og EX300-3 vökvabeltagröfur. Þessar tannhjólasamstæður, sem einnig eru kallaðar tannhjólsfelgur eða drifhjól, eru grunnþáttur kraftflutnings í beltakerfi undirvagnsins. Tannhjólið er mótað gír með tönnum sem eru hannaðar til að læsast saman við beltakeðjuhylsurnar og umbreyta snúningsvægi lokadrifsmótorsins í línulegan togkraft sem knýr alla vélina yfir landslagið. Hvert tonn af efni sem gröfan færir og hver metri sem hún ferðast yfir hrjúft námusvæði er bein afleiðing af kraftinum sem tennur tannhjólsins beita á keðjuna.

Þessi greining skoðar hvert hlutarnúmer út frá mörgum tæknilegum sjónarhornum: hagnýtar verkfræðilegar meginreglur um togflutning, málmfræðilega samsetningu fyrir mikil áhrif námuvinnslu, háþróaða framleiðsluferlaverkfræði með sérstakri áherslu á lokaða nákvæmnissmíði með heitri móttöku og hitameðferð, strangar gæðaeftirlitsreglur, þar á meðal ISO 9001:2015 vottun, greiningu á slitmynstri og viðmið um skipti, og stefnumótandi innkaupasjónarmið fyrir námuvinnslu um alla Suður-Ameríku, Ástralíu, Evrópu, Rússland og Mið-Asíu. CQC TRACK (HELI MACHINERY MANUFACTURING CO., LTD.) starfar sem lóðrétt samþættur OEM og ODM framleiðandi með yfir tveggja áratuga sérhæfingu í undirvagnsíhlutum fyrir beltagröfur, og er viðurkennt sem einn af þremur stærstu framleiðendum undirvagnsíhluta í Quanzhou-svæðinu, fremsta iðnaðarklasa Kína fyrir framleiðslu þungavéla.

Þróun fyrirtækisins frá sérhæfðu varahlutaverkstæði seint á tíunda áratugnum til núverandi stöðu þess sem lóðrétt samþætts framleiðslufyrirtækis endurspeglar óbilandi áherslu á undirvagnsmarkaðinn, fjárfestingu í háþróaðri framleiðslueignum og ræktun djúprar tæknilegrar þekkingar í málmvinnslu og þrívídd sem er sértæk fyrir beltakerfi. Þessi sérhæfing gerir CQC TRACK kleift að afhenda tannhjólahluti sem ekki aðeins uppfylla heldur oft fara fram úr afköstum framleiðanda, með það að markmiði að koma á fót vel samþættu neti þjónustumiðstöðva fyrir námuvinnslu á helstu námusvæðum um allan heim.


EX300 belta tannhjól

1. Vöruauðkenning og notkunarsvið

1.1 Heiti íhluta og yfirlit yfir virkni

Drifhjól, einnig þekkt sem tannhjólsbrún, segmenthópur eða tannhjól, er aðal aflgjafarhluti undirvagnskerfis gröfunnar. Ólíkt óvirkum íhlutum eins og burðarrúllum eða lausahjólum er tannhjólið virkur, knúinn íhlutur sem tengist beint við hylsun beltakeðjunnar til að knýja vélina áfram. Tennur tannhjólsins fléttast inn í sívalningslaga hylsun beltakeðjunnar og draga keðjuna um undirvagnsgrindina í samfelldri lykkju, sem gerir gröfunni kleift að hreyfa sig áfram, aftur á bak og snúa.

Hugtakið „tannhjól“ er notað um hvaða gír sem er sem hefur geislalaga framlengingar sem hafa samskipti við keðju sem hreyfist yfir hann.TannhjólHægt er að setja upp annað hvort á fremri eða aftari enda vélarinnar, eða stundum á báða enda. Á beltagröfu er drifhjólið fest beint á úttaksás lokadrifmótorsins (akstursmótorsins) og er staðsett aftan á undirvagnsgrindinni, gegnt fremri lausahjólinu.

Helstu hlutverk drifhjólsins eru meðal annars:

  • Umbreyting togkrafts í togkraft: Umbreyting snúningstogs sem myndast af vökvaakstursmótornum í línulegan togkraft sem færir beltakeðjuna og þar af leiðandi alla vélina.
  • Nákvæm keðjutenging: Tengist keðjuhylkjunum með nákvæmri tönnarlögun til að tryggja mjúka og stöðuga kraftflutning án þess að sleppa eða festast.
  • Álagsdreifing: Dreifing álagsins jafnt yfir margar tennur og hylsingar til að koma í veg fyrir einbeitt álagspunkt sem gæti valdið ótímabæru sliti eða bilun.
  • Stefnustýring: Vinnur í samvinnu við fremri lausahjólið og beltahjólin til að viðhalda réttri stillingu beltakeðjunnar við akstur áfram, afturábak og beygjur.

1.2 Vörunúmer frá framleiðanda og samhæfðar Hitachi gröfugerðir

Þrjár drifhjólasamstæðurnar sem skjalfestar eru í þessari greiningu samsvara nákvæmum verkfræðiforskriftum Hitachi OEM og bjóða upp á bein skiptingin án þess að þörf sé á breytingum á loka drifnaf eða beltakeðjuhlutum. Taflan hér að neðan sýnir ítarleg víxlvísunargögn:

OEM hlutarnúmer Helstu samhæfðar Hitachi gerðir Grafaflokkur Lýsing
1022168 EX300-1, EX300-2, EX300-3; einnig vísað til fyrir ZX270-3, ZX280-5B/5G, ZX300-5A/6 28–30 tonn Einhliða drifhjólsbrún, bein festing á lokadrifinu
71471228 EX300-1, EX300-2, EX300-3; samhæft við lokadrif EX300 seríunnar 28–30 tonn Þungavinnu tannhjólasamsetning, nákvæm fyrir námuvinnslu
AT202586 EX300-1, EX300-2, EX300-3; tilvísun í eftirmarkað við upprunalega Hitachi tannhjólið 28–30 tonn Bein skipti fyrir upprunalegan búnað Hitachi

EX300-2 gerðin, sem er kjarnapallur þessara tannhjólaforrita, hefur flutningsþyngd upp á 28,6 tonn og beltisbreidd upp á 600 mm. Flutningsmálin eru 11,06 metrar að lengd, 3,39 metrar á breidd og 3,41 metrar á hæð. EX300-1, EX300-2 og EX300-3 deila sameiginlegri undirvagnsarkitektúr, sem gerir þessi tannhjólasamstæður beint skiptanlegar á milli allra þriggja gerða. Viðgerðarhandbók EX300-3C inniheldur ítarlega kafla um undirvagn sem fjalla um sveiflulegu í flokki 1, hreyfibúnað í flokki 2 (sem inniheldur tengibúnað lokadrifs tannhjólsins), beltastillara í flokki 4, framhjól í flokki 5 og efri og neðri rúllur í flokki 6, sem staðfestir samþætta eðli undirvagnskerfisins.

1.3 Íhlutaarkitektúr og samsetningarsamsetning

Heildstæð tannhjólasamstæða lokadrifsins samanstendur af nákvæmnisframleiddum undirhlutum, hver framleiddur með nákvæmum vikmörkum:

  • Tannhjólsbrún (tannhringur): Tannaða ytri hlutinn sem tengist beint við hylsun keðjunnar. Tennurnar eru með nákvæmri innfelldri lögun sem er hönnuð til að passa við sívalningshylsun keðjunnar án þess að valda of miklu núningi eða sliti.
  • Festingarmiðstöð (Miðhluti): Miðhluti tannhjólsins sem er boltaður beint við úttaksflans drifmótorsins. Í hjólnafinu eru nákvæmlega boraðar boltagöt með hertu sæti.
  • Festingarbúnaður: Sterkir boltar, hertar þvottavélar og læsingarmötur (venjulega af gæðaflokki 10.9 eða hærri) sem festa tannhjólsbrúnina við drifnafinn. Fyrir námuvinnslu er togkröfur bolta venjulega á bilinu 1.000 til 1.100 Nm, allt eftir stærð festingarinnar.
  • Skipt upp í hluta (valfrjálst): Fyrir stærri gerð gröfna eða til að auðvelda viðhald nota sumar tannhjólahönnanir hluta með 3–5 einstökum hlutum sem eru boltaðir saman í kringum lokadrifsnafann. Hins vegar, fyrir EX300-1/2/3 gerðina, er tannhjólsbrún úr einu stykki staðalbúnaðurinn.

2. Víddarforskriftir og verkfræðilegar breytur

2.1 Uppsetningarvíddir

Stærðarforskriftir fyrir Hitachi EX300-1/2/3 drifhjól, eins og þær eru skjalfestar í tæknilegum heimildum í greininni, eru eftirfarandi:

Víddarheiti Gildi (mm) Lýsing
A 701 Heildar ytri þvermál tannhjólsins
Z 21 Tannfjöldi
C 465 Þvermál skurðhrings / vídd milli miða
H 72 Hæð hjólsins / fráviksvídd
N 20 Þvermál boltaholunnar
D 22 Þvermál miðjuholunnar

Þessar stærðir eiga við um tannhjólasamsetningarnar EX300-1, EX300-2 og EX300-3. EX300-5 útgáfan notar örlítið aðrar stærðir (A: 745, C: 481, H: 88, N: 20, D: 21,5) og ætti ekki að skipta þeim út fyrir tannhjólin EX300-1/2/3.

2.2 Upplýsingar um efnisflokk

Efnisflokkur drifhjóla hefur bein áhrif á endingartíma íhlutarins í námuvinnsluumhverfi með miklu núningi. CQC TRACK framleiðir Hitachi krossviðmiðunarhjóla úr úrvals stálblönduðum flokkum sem eru valdir fyrir sérstaka vélræna eiginleika sína í aflgjafaforritum:

ZG40Mn steypustál: Steypt stál úr manganblöndu sem býður upp á góða slitþol og miðlungs höggþol. Þetta efni hentar fyrir hefðbundnar notkunarsvið þar sem núningstig er miðlungs. 40Mn stálið býður upp á framúrskarandi steypuhæfni fyrir flóknar tannlagagerðir.

20CrMnTi stálblöndu: Króm-mangan-títan stálblöndu sem býður upp á framúrskarandi herðingarhæfni, framúrskarandi slitþol og aukið höggþol. Títan viðbótin fínpússar kornbygginguna, sem leiðir til bætts þreytuþols og mótstöðu gegn tönnbrotum við höggálag. Þessi tegund er kjörinn efniviður fyrir tannhjól í námuvinnslu.

Smíðað 42CrMo (hágæða valkostur): Smíðað króm-mólýbden stálblendi sem býður upp á einstakan styrk, djúpa herðni og framúrskarandi höggþol. Fyrir krefjandi námuvinnslu þar sem lengri endingartími er mikilvægur, býður smíðað 42CrMo upp á hæsta stig afköst.

Hástyrktar stálblendi: Háþróuð undirvagnsefni ásamt hitameðhöndluðum tannhjólum, lausahjólum og rúllum setja nú nýja staðla fyrir endingu véla, draga úr niðurtíma og auka framleiðni. Hástyrktar stálblendi eru kjarninn í nútíma undirvagnskerfum. Þessi efni standast núning og aflögun undir miklu álagi.

2.3 Smíði vs. steypa: Verkfræðileg atriði

Framleiðsluaðferðin - smíði á móti steypu - hefur veruleg áhrif á afköst og endingartíma tannhjóla í námuvinnslu:

Smíðaðar tannhjóladrif: Smíðaferlið fínpússar innri kornbyggingu stálsins, útrýmir gegndræpi og samræmir kornflæðið við aðalspennuleiðir íhlutsins. Niðurstaðan er betri vélrænir eiginleikar, þar á meðal meiri höggþol, betri þreytuþol og meiri mótstöðu gegn stórfelldum bilunum við mikla álagi. Heit nákvæmnissmíði (pressusmíði og nákvæm klipping) getur framleitt tannhjólahluta með einfölduðu ferli, sem styttir framleiðslutíma og kostnað og tryggir samkeppnishæfni.

Steypt tannhjól: Steypa gerir kleift að búa til flóknar tannrúmfræði og er almennt hagkvæmari fyrir framleiðslumagn. Hins vegar geta steyptir íhlutir innihaldið innri gegndræpi eða innifalin efni sem geta þjónað sem sprungumyndunarstaðir við lotubundið álag. Af þessari ástæðu eru tannhjól í námuvinnslu fyrir notkun sem verður fyrir miklum áhrifum yfirleitt tilgreind sem smíðuð íhlutir frekar en steypt.

CQC TRACK notar báðar framleiðsluaðferðir eftir því hvaða hlutarnúmer er notað og hvaða notkunarkröfur eru í boði. Fyrsta flokks tannhjól eru framleidd með lokuðum smíðaferlum með því að nota 52Mn, 55Mn og 40CrNiMo stálblöndur, sem tryggir bestu mögulegu kornflæði og efnisþéttleika í íhlutum, sem er grundvallaratriði fyrir höggþol og þreytuþol.


3. Hitameðferðarverkfræði

3.1 Málmfræðilegar meginreglur fyrir tannhjólanotkun

Hitameðferð er mikilvægasta framleiðsluferlið sem hefur áhrif á endingartíma tannhjóla í námuvinnslu. Í heimi þungavinnuvéla eru undirvagnshlutar stöðugt að glíma við núning, þrýsting og slípandi umhverfi. Sérhvert tannhjól, rúlla og beltisskór starfa undir miklu álagi og endurteknum höggum. Til að lifa af í slíkum erfiðum aðstæðum er hörku efnisins mikilvæg - og að ná þeirri hörku er háð réttri hitameðferð.

Hitameðferð er meira en bara skref í framleiðslu; það er vísindi sem umbreyta stáli á sameindastigi. Með stýrðum hitunar- og kælingarferlum - aðallega herðingu og mildun - nær málmur nákvæmu jafnvægi milli hörku og seiglu. Fyrir undirvagnsíhluti gröfu ákvarðar þetta jafnvægi hversu lengi hlutur getur enst áður en þreyta eða aflögun á sér stað.

Í slökkvunarferlinu hefst raunverulegur styrkur stálsins. Íhluturinn er hitaður upp í ákveðið hitastig (venjulega um 850–900°C) þar sem kristallaða uppbyggingu hans umbreytist í austenít. Hann er síðan kældur hratt – venjulega með því að dýfa honum í vatn eða olíu. Þessi skyndilega hitastigslækkun læsir kolefnisatómum á sínum stað og myndar mjög harða en brothætta örbyggingu sem kallast martensít. Þannig verður til harða, slitsterka yfirborðið sem er nauðsynlegt fyrir tannhjólstennur.

3.2 Slökkvunar- og temprunarferli

Þótt slökkvun veiti hörku, þá veldur hún einnig brothættni. Herðing er mikilvægt eftirfylgnisskref sem dregur úr innri spennu og endurheimtir teygjanleika. Íhluturinn er hitaður upp aftur í lægra, stýrt hitastig (venjulega á bilinu 150–500°C) og haldið í ákveðinn tíma áður en hann kólnar hægt. Þetta ferli dregur lítillega úr mikilli hörku en bætir verulega seiglu, höggþol og sveigjanleika. Niðurstaðan er kjörin samsetning - hert, slitsterkt yfirborð og sterkur, sveigjanlegur kjarni - fullkomin fyrir tannhjól sem verða að þola kraftmikið álag og högg.

Hitameðhöndluð tannhjól viðhalda réttri tannsnið lengur og tryggja mjúka tengingu við beltakeðjur. Þetta dregur úr sliti á keðjunni og kemur í veg fyrir ótímabært bilun.

3.3 Hörkuupplýsingar

Færibreyta Upplýsingar
Yfirborðshörku (tannhliðar) HRC 52–58
Máldýpt 8–12 mm
Kjarnahörku HRC 30+
Hitastig 180–200°C
Hitameðferðaraðferð Induction herðing með temprun

Fyrir Hitachi EX300-1/2/3 tannhjól er yfirborðshörkan venjulega á bilinu HRC 42 til HRC 56, allt eftir framleiðsluforskriftum, sem lágmarkar slit og lengir líftíma. Fyrsta flokks tannhjól fyrir krefjandi námuvinnslu ná yfirborðshörku upp á HRC 52–58 með hylkisdýpt upp á 8–12 mm, sem veitir lengri endingartíma við aðstæður með mikla núning, þar á meðal í kísilríkum námujarðvegi, á vegum þar sem mulið er grjót og á yfirborðsefni með miklu kísilinnihaldi.

3.4 Gæðaeftirlit og samræmi

Árangursrík hitameðferð krefst strangs gæðaeftirlits. Framleiðendur verða stöðugt að fylgjast með hitastigsjöfnuði, legutíma, kælingarhraða og málmbyggingu til að tryggja að ferlið uppfylli kröfur um afköst. Að hunsa þessa þætti – eða treysta á ósamræma hitameðferð – getur stytt líftíma íhluta verulega. Jafnvel minniháttar hitastigsfrávik við slökkvun eða herðingu geta leitt til ójafnrar hörku, sem veldur ótímabæru sliti, sprungum eða víddarstöðugleika.

Íhlutir sem framleiddir eru úr háþróaðri málmblöndu og hitameðhöndluðum hlutum gangast undir strangar prófanir til að tryggja einsleita hörku, höggþol og þreytuþol. Þetta gæðastig dregur úr líkum á óvæntum bilunum og tryggir að vélar starfi með hámarksafköstum í lengri tíma.


4. Framleiðsluferlisverkfræði

4.1 Lokað smíðatækni

CQC TRACK notar háþróaða lokað smíðaferli fyrir framleiðslu á fyrsta flokks tannhjólum. Fjölþrepa heitsmíðaferlið felur í sér:

Frumheitsmíði: Hitaður efnisstöng er sett í örvunarmót sem er fest á smíðapressu til að dreifa rúmmáli og ákvarða grunnform og þéttleika efnisins.

Önnur heitsmíði: Heitsmíðaða efnið er sett í blokkarmót til að mynda rifbeinið og koma þannig á fót kjarnabyggingarrúmfræðinni.

Þriðja stigs heitsmíði: Efnið sem er annað sinnum heitsmíðað er sett í frágangsmót til að viðhalda réttum hornum og fleti á tönnuðu yfirborðinu og rifjayfirborðinu og ná þannig nákvæmni í endanlegri vídd.

Snyrting-Götun-Prægnun: Tertíer-heitsmíðaða efnið er sett í vöruleiðbeiningarform í skurð-götun-prægnunarformi til að útrýma glampi og mynda boltagöt samtímis, sem útrýmir þörfinni fyrir frekari vinnsluaðgerðir.

4.2 CNC vinnslugeta

Allar mikilvægar fletir á Hitachi krossviðmiðunarhjólum eru fræstar með nútímalegum CNC rennibekkjum, fræsivélum og borstöðvum sem framkvæma gróf- og frágangsvinnslu samkvæmt ISO 2768-mK víddarnákvæmnistöðlum. Notkun sérhæfðra herðingar- og temprunaraðferða tryggir að vörurnar hafi framúrskarandi vélræna eiginleika, einstaka endingu og aukið mótstöðu gegn aflögun og brotum. Framleiddar með nýjustu vinnslustöðvum og lóðréttum CNC rennibekkjum til að uppfylla strangar nákvæmnisstaðla.

4.3 Samþætt framleiðsluferli

Framleiðslugeta fyrirtækisins byggist á fullkominni lóðréttri samþættingu og stýrðum raðbundnum ferlum:

  • Innbyggð smíðaþjónusta og smíðabandalag: Notkun á hágæða 52Mn, 55Mn og 40CrNiMo stálblöndum með stefnumótandi stjórn á smíðabreytum, sem tryggir bestu mögulegu kornaflæði og efnisþéttleika í íhlutablöndum.
  • CNC vinnslustöðvar: Rafhlaða nútímalegra CNC rennibekka, fræsvéla og borstöðva sem framkvæma gróf- og frágangsvinnslu samkvæmt ISO 2768-mK vikmörkum.
  • Háþróaðar hitameðferðarlínur: Tölvustýrðir ofnar til að herða og tempra rafeindabúnað sem ná djúpum, einsleitum hörkuprófílum HRC 52–58 með 8–12 mm hylkisdýpt.
  • Ryðvarnarefni: Iðnaðargæða málningarkerfi sem veita langtíma ryðvörn, fáanlegt í svörtu, gulu eða sérsniðnum litum til að uppfylla forskriftir viðskiptavina.

5. Gæðatrygging og prófunarreglur

5.1 ISO 9001:2015 vottuð framleiðsla

Sérhvert CQC TRACK tannhjól er framleitt samkvæmt ISO 9001:2015 vottuðum ferlum, þar sem rekjanleiki er í íhlutum frá móttöku hráefnis til loka samsetningar. Gæðastjórnunarkerfið nær yfir öll framleiðslustig:

  • Efnisvottun: Vottun á innkomandi hráefni sem staðfestir samsetningu og vélræna eiginleika málmblöndunnar gagnvart iðnaðarstöðlum, þar á meðal prófunarvottorðum fyrir verksmiðjur.
  • Staðfesting á smíði: Skoðun á smíðuðum eyðublöðum til að athuga víddarnákvæmni, yfirborðsgæði og skort á innri göllum með ómskoðun.
  • Staðfesting á hitameðferð: Staðfesting á hörkuprófílum og hulsdýpt með kvörðuðum Rockwell hörkuprófurum og málmfræðilegri rannsókn.
  • Víddarprófanir á vinnslu: Víddarskoðun á meðan á vinnslu stendur og lokavíddarskoðun með CMM (hnitarmælitæki) og nákvæmum mælibúnaði.
  • Lokaprófun: Sjónræn skoðun á tannsniðum, staðfesting á boltagötum og prófun á jafnvægi eftir því sem við á.

5.2 Víddarskoðun og vottun

Fullbúin tannhjól gangast undir ítarlega víddarskoðun með kvörðuðum mælitækjum. Hver mikilvæg vídd er staðfest gagnvart verkfræðiforskrift framleiðanda og skoðunarskrár eru geymdar til að tryggja fulla rekjanleika. Helstu skoðunaratriði eru meðal annars:

  • Staðfesting á heildarþvermáli miðað við forskrift (A-vídd: 701 mm fyrir EX300-1/2/3)
  • Staðfesting á tannfjölda (Z: 21 tennur)
  • Mæling á þvermáli hæðarhrings (C: 465 mm)
  • Staðfesting á þvermáli boltahola (N: 20 mm)
  • Athugun á sammiðju hjólhjóls
  • Skoðun á rúmfræði tanna með sérstökum mælitækjum

Víddarskoðunarskýrslur og vottorð um málmvinnsluprófanir eru fáanleg ef óskað er, sem veita innkaupasérfræðingum skjalfest sönnun fyrir gæðaeftirliti.

5.3 Ábyrgð og væntingar um endingartíma

Ábyrgðartími fyrir eftirmarkaðs tannhjól er yfirleitt frá 12 til 24 mánuðir, allt eftir framleiðanda og notkun. Fyrir Hitachi EX300-1/2/3 tannhjól, framleidd af CQC TRACK, er ábyrgðartími í samræmi við kröfur viðskiptavina og alvarleika notkunar. Algengur endingartími í námuvinnslu er frá 10.000 til 15.000 rekstrarstundir, allt eftir aðstæðum jarðvegs, starfsháttum rekstraraðila og viðhaldsáætlunum, með réttu viðhaldi. Í mjög slípandi umhverfi getur endingartími styst í samræmi við það.

5.4 Ryðvarnarvörn og umbúðir

Yfirborð tannhjólsins er húðað með ryðvarnandi iðnaðarmálningu, fáanleg í svörtum, gulum eða sérsniðnum litum til að uppfylla kröfur viðskiptavina. Húðunin verndar tannhjólið gegn ryði og hörðu umhverfisáhrifum við geymslu og notkun á vettvangi.

Fullunnin tannhjól eru vafið inn í ryðvarnarfilmu og pakkað í bretti eða reyktu trékassa sem henta fyrir alþjóðlegan sjóflutning. Hver pakki er merktur með hlutarnúmeri, stærð og magni til að auðvelda meðhöndlun og auðkenningu í áfangastað og vöruhúsum. Umbúðir uppfylla alþjóðlega flutningsstaðla fyrir sjóflutninga frá kínverskum höfnum til áfangastaða um allan heim, þar sem reyktu trékassarnir uppfylla ISPM 15 plöntuheilbrigðisreglur.


6. Slitgreining og viðmið um skipti

6.1 Aðalslitavísar

Fyrir námuvinnslu sem rekur flota af Hitachi EX300-1/2/3 gröfum er nauðsynlegt að greina slit á tannhjólum snemma til að koma í veg fyrir aukaskemmdir á beltakeðjum og íhlutum lokadrifsins. Eftirfarandi slitvísar ættu að vera fylgst með:

Minnkun á tannþykkt: Tennur sem eru slitnar niður í minna en 70% af upprunalegri þykkt benda til þess að tafarlaus skipti þurfi að gera. Hægt er að mæla með kvörðuðum þykktarmæli eða sérstökum tannslitmælum.

Krókamyndun: Þegar drifflötur tannhjólsins myndar einkennandi „króka“ eða undirskorið form, bendir það til þess að verulegt slit hafi farið út fyrir viðunandi mörk. Krókamyndun dregur úr skilvirkni drifsins og flýtir fyrir sliti á keðjuhylkjum.

Sprungur í rótinni: Gera skal reglulega sjónræna skoðun á tannrótargeislum. Sprungur í rótarsvæðinu benda til álagsþreytu og geta leitt til alvarlegs tannbilunar ef ekki er brugðist við tafarlaust.

Lenging boltagata: Lenging eða aflögun á festingarboltagötum gefur til kynna að tannhjólið hafi verið notað með lausum boltum eða að of mikið tog hafi verið beitt. Þetta ástand hefur í för með sér að tannhjólið festist ekki örugglega við drifnafinn.

Ójafnt slitmynstur á tönnum: Ef sumar tennur sýna marktækt meira slit en aðrar getur það bent til ójöfnunar á milli tannhjólsins og keðjunnar eða vandamála með samskeyti ás lokadrifsins.

6.2 Skipulag skiptitímabila

Vel viðhaldið tannhjól dregur beint úr langtíma rekstrarkostnaði. Þegar skipt er um beltakeðju skal alltaf skoða og líklega skipta um tannhjólin til að tryggja jafnvægi á sliti. Hagfræðileg rök eru einföld: að setja upp nýja beltakeðju á slitið tannhjól mun flýta fyrir sliti á hylsum nýju keðjunnar, sem styttir verulega heildarlíftíma kerfisins. Aftur á móti mun að setja upp nýtt tannhjól á slitna keðju valda hraðara tannslit og ótímabærum bilun á tannhjólinu.

Fyrir námuvinnslu er ráðlögð skiptiaðferð að skipta um tannhjól og beltakeðju sem samsvörun þegar annar hvor íhluturinn nær lokum líftíma síns.


7. Bestu starfsvenjur við uppsetningu

7.1 Undirbúningur fyrir uppsetningu

Rétt uppsetning á drifhjóli á Hitachi EX300-1/2/3 gröfu er mikilvæg til að ná væntanlegum endingartíma. Fylgja skal eftirfarandi verklagsreglum:

  1. Undirbúningur staðar: Leggið vélina á sléttu undirlagi. Setjið handbremsuna á. Lokið beltunum örugglega til að koma í veg fyrir óviljandi hreyfingu. Losið beltaspennuna með smurolíunni til að fjarlægja beltakeðjuna ef þörf krefur.
  2. Íhlutaskoðun: Fyrir uppsetningu skal skoða lokadrifsnafuna hvort hún sé slitin, tærð eða skemmd. Hreinsið yfirborð nafarinnar vandlega og fjarlægið allt rusl, gamalt þéttiefni og tæringu.
  3. Skoðun á vélbúnaði: Skoðið alla festingarbolta til að kanna hvort þeir hafi skemmst eða teygst á skrúfgangi. Fyrir námuvinnslu skal nota nýja bolta og þvottavélar af 10.9. gæðaflokki eða hærri forskrift.

7.2 Upplýsingar um tog

Fyrir drifhjól í EX300-flokki gilda eftirfarandi togkröfur:

  • Boltaflokkur: 10,9 eða hærri
  • Boltastærð: Venjulega M20–M24 eftir því hvernig lokadrifið er stillt á
  • Toggildi: 1.000–1.100 Nm (738–811 lb-ft)
  • Togmynstur: Skipt (kross- og þversnið) mynstur beitt í þremur stigvaxandi stigum

Berið hágæða efnasamband (eins og Komatsu P/N 20Y-63-12200 eða sambærilegt) á skrúfuganga boltanna fyrir uppsetningu til að koma í veg fyrir rifnun og tryggja nákvæma togmælingu. Herðið boltana í skásettu mynstri að tilgreindu gildi með kvörðuðum toglykil.

7.3 Staðfesting eftir uppsetningu

Eftir uppsetningu skaltu framkvæma eftirfarandi staðfestingarskref:

  1. Stilling á beltaspennu: Endurstillið rétta beltaspennu samkvæmt forskriftum Hitachi EX300 (venjulega mælt sem hæð belta á milli fremri lausahjóls og fyrsta beltavalsans).
  2. Snúningsprófun: Snúið beltakeðjunni hægt í að minnsta kosti einn heilan hring á meðan hlustað er eftir óvenjulegum hljóðum og fylgst er með hvort tönnin tengist hylsun.
  3. Herðið bolta aftur: Eftir 2–4 klukkustunda notkun skal herða festingarbolta tannhjólsins aftur að tilgreindu gildi til að taka tillit til upphaflegrar festingar og varmaþenslu.

8. Svæðisbundin markaðsumsókn: Námuvinnslutengd verkfræði

8.1 Suður-Ameríka: Járngrýti í Brasilíu, koparframleiðsla í Chile og fjölmálmvinnsla í Perú

Suður-ameríski námumarkaðurinn býður upp á einstaka eftirspurn eftir undirvagnshlutum, þar sem starfsemin er einbeitt í brasilískum járngrýtisnámum, chileskum koparnámum og perúskum fjölmálmavinnslum. Þungavinnuvélamarkaðurinn á svæðinu einkennist af mikilli eftirspurn eftir gröfum í 28–30 tonna flokki, þar sem Hitachi EX300 serían er mikið notuð í námuvinnslu, grjótnámuvinnslu og stórum innviðaverkefnum. Í Brasilíu nota Carajás járngrýtisnáma Vale og aðrar stórar aðgerðir EX300-flokks gröfur til að fjarlægja yfirborðsjord og meðhöndla efni. Koparnámuiðnaður Chile, sá stærsti í heimi, reiðir sig á þungavinnuvélar fyrir opnar námur í Atacama-eyðimörkinni. Antamina og Cerro Verde námurnar í Perú eru önnur mikilvæg notkunarsvæði fyrir Hitachi búnað.

Fyrir viðskiptavini í námuiðnaði í Suður-Ameríku bjóða Hitachi-viðmiðunarhjólin frá CQC TRACK upp á sannfærandi verðmæti: gæði sem samsvara OEM á samkeppnishæfu verði, með möguleika á að útvega stórar sendingar í gegnum rótgrónar útflutningsleiðir. Stefnumótandi staðsetning fyrirtækisins í Quanzhou - fremsta iðnaðarklasa fyrir framleiðslu þungavéla með nálægð við helstu alþjóðlegar hafnir - gerir kleift að framkvæma skilvirka flutninga til áfangastaða í Rómönsku Ameríku, þar á meðal Brasilíu (hafnir í Santos og Rio de Janeiro), Chile (hafnir í Valparaíso og San Antonio), Perú (höfn í Callao), Kólumbíu og Mexíkó.

8.2 Ástralía: Kol í Queensland, járngrýti í Pilbara og Goldfields starfsemi

Ástralski námuiðnaðurinn krefst íhluta frá eftirmarkaði sem uppfylla eða fara fram úr afkastastöðlum frá framleiðanda (OEM), með stöðugu framboði og ábyrgðarskyldu samkvæmt iðnaðarstöðlum. Ástralskir rekstraraðilar leita að hlutum sem henta tilganginum, eru af eða jafngóðum gæðum frá framleiðanda, með áreiðanlegum framboðskeðjum og skjalfestum gæðavottorðum. Pilbara-svæðið í Vestur-Ástralíu, þar sem stærsta járngrýtisnámastarfsemi heims er starfrækt, er aðalnotkunarsvæði fyrir Hitachi EX300-flokks gröfur. Kolanámurnar í Bowen Basin í Queensland, Hunter-dalurinn í Nýja Suður-Wales og gullnámurnar í Vestur-Ástralíu nota einnig EX300-flokks gröfur til að fjarlægja jarðveg, vinna kol og meðhöndla málmgrýti.

Framleiðsluferli CQC TRACK eru í samræmi við þessar kröfur með ISO 9001:2015 vottun, ítarlegum prófunarferlum og fullri rekjanleika íhluta. Fyrir ástralska viðskiptavini sem nota Hitachi EX300-1, EX300-2 og EX300-3 gröfur í járngrýti, kolum, gulli og grunnmálmum, veita þessi tannhjól áreiðanlega frammistöðu við mikla álags- og núningsaðstæður sem eru einkennandi fyrir áströlsk námusvæði. Hitameðhöndluð tannhjól viðhalda réttri tannsnið lengur, tryggja mjúka tengingu við beltakeðjur, draga úr sliti á keðjum og koma í veg fyrir ótímabært bilun í mjög slípandi jarðvegsaðstæðum Ástralíu.

8.3 Evrópa: Þýsk námuvinnsla, franskur innviðir og skandinavísk námuvinnsla

Evrópski markaðurinn krefst þess að undirvagnsíhlutir uppfylli viðeigandi tilskipanir ESB og öryggisstaðla. EN 474-12:2006/A1:2008 á við um kapalgröfur og undirvagnskerfi þeirra og setur grunnkröfur um heilbrigði og öryggi sem CE-merking staðfestir. Þýskur námuvinnsluiðnaður, sérstaklega í Rínarlandi og Bæjaralandi, notar EX300-flokks gröfur til vinnslu á kalksteini, basalti og öðrum möl. Innviðaþróunargeirinn í Frakklandi og námuiðnaðurinn í Skandinavíu (járnnáma LKAB í Kiruna í Svíþjóð, Pyhäsalmi-náman í Finnlandi) eru önnur mikilvæg notkunarsvæði.

CQC TRACK heldur utan um tæknileg skjöl og gæðaskrár sem styðja CE-samræmisyfirlýsingar fyrir evrópska viðskiptavini. Fyrir varahlutadreifingaraðila, búnaðarsöluaðila og námuvinnslustöðvar um allt Þýskaland, Frakkland, Skandinavíu og Austur-Evrópu býður fyrirtækið upp á ítarleg tæknileg gögn, þar á meðal víddarforskriftir, efnisvottanir og hitameðferðarskrár. Nútímalegir rúllur og tannhjól eru oft með háþróuðum þéttikerfi og slitþolnum húðunum sem vernda gegn óhreinindum, vatni og höggum við evrópskar rekstraraðstæður.

8.4 Rússland og Mið-Asía: Námuvinnsla í Síberíu, koparvinnsla í Kasakstan og starfsemi í Mongólíu

Í kjölfar endurskipulagningar alþjóðlegra framboðskeðja kaupa rússneskir og mið-asískir námuvinnsluaðilar í auknum mæli íhluti fyrir þungavinnubúnað frá kínverskum framleiðendum. Nýlegar upplýsingar benda til þess að næstum 70% rússneskra fyrirtækja hafi valið kínverska framleiðsluvalkosti til að skipta út vestrænum búnaði, og Kasakstan er vaxandi markaður fyrir útflutning kínverskra námuvinnslutækja. Víðtæk námuiðnaður Rússlands - þar á meðal starfsemi Norilsk Nickel í Síberíu, Kuzbass-kolasvæðinu og ýmsar gullnámur í Rússnesku Austurlöndum fjær - notar EX300-flokks gröfur fyrir þungavinnu. Koparnámuvinnslustöðvar Kasakstans (Kazakhmys, KAZ Minerals) og Oyu Tolgoi kopar-gullnáman í Mongólíu eru önnur mikilvæg dreifingarsvæði.

Fyrir viðskiptavini í Rússlandi, Kasakstan, Úsbekistan og Mongólíu býður CQC TRACK upp á áreiðanlega framboð í gegnum rótgrónar útflutningsleiðir, með umbúðum sem henta fyrir flutninga á járnbrautum og landi yfir Mið-Asíuleiðir. Framleiðslugeta fyrirtækisins styður magnpantanir fyrir námuvinnslu sem krefst reglulegrar skiptingar á undirvagni. Hágæða eftirmarkaðsíhlutir - svo sem tannhjól, beltakeðjur, rúllur og lausahjól - bjóða upp á endingu og áreiðanleika en kosta oft mun minna en frá framleiðanda, sem gerir viðhald flotans fyrirsjáanlegra og fjárhagslega viðráðanlegra.

8.5 Stefna þjónustumiðstöðvakerfisins

Stefnumótandi markmið CQC TRACK er að koma á fót, beint eða í gegnum viðurkennda dreifingaraðila, vel samþættu neti þjónustumiðstöðva fyrir námuvinnslu á helstu námusvæðum um allan heim sem veita alhliða sérhæfða viðhaldsþjónustu fyrir undirvagna. Þessar þjónustumiðstöðvar ráða vel þjálfaða fagmenn með rétta þekkingu og verkfæri, ásamt bestu framboði á varahlutum til að gera vélarnar kleift að vera gangsettar fljótt og áreiðanlega.


9. Innkaupasjónarmið fyrir innkaupafólk

9.1 Staðfesting á millivísunum

Áður en keyptir eru íhlutir í undirvagn frá eftirmarkaði ættu innkaupasérfræðingar að staðfesta samhæfni með því að nota raðnúmer vélarinnar og tiltekið upprunalegt hlutarnúmer. Framleiðendur eftirmarkaða bjóða yfirleitt upp á töflur sem gera kleift að para hluta sína beint við upprunaleg númer. Hlutanúmerin sem skráð eru í þessari greiningu — 1022168, 71471228 og AT202586 — þjóna sem aðal upprunalegir tilvísanir fyrir beinar pantanir. Upprunaleg varahlutanúmer eru eingöngu til samanburðar.

9.2 Kröfur um gæðaskráningu

Þegar þú kaupir tannhjól fyrir námuvinnslu skaltu óska ​​eftir gæðagögnum frá birgjum, þar á meðal:

  • ISO 9001:2015 vottun
  • Skýrslur um víddarskoðun
  • Vottanir á málmvinnsluprófum (staðfesting á efnisgæði)
  • Skrár yfir hitameðferð (hörkuprófílar og dýpt hylkja)
  • Prófunarvottorð fyrir mylluhráefni
  • Vottun bolta (þar sem vélbúnaður er innifalinn)

Virtir framleiðendur viðhalda fullri rekjanleika frá hráefni til fullunninnar samsetningar, sem gerir kleift að staðfesta efnisgæði, hitameðferðarbreytur og víddarsamræmi. Fyrir stálhluti eins og tannhjól, snýst gæðamunurinn á milli upprunalegs framleiðanda og eftirmarkaðs að miklu leyti um efnisgæði og hitameðferð. Þetta er hægt að mæla og staðfesta með hörkuprófum og málmfræðilegri greiningu.

9.3 Framboðskeðja og afhendingartími

Fyrir námuvinnslu sem krefst reglulegrar skipta um undirvagna er stöðugt framboð afar mikilvægt. CQC TRACK heldur utan um birgðir af fullunnum vörum fyrir eftirsótta varahluta, þar á meðal tannhjólasamstæðurnar 1022168, 71471228 og AT202586, með afhendingartíma upp á 7–30 daga eftir pöntunarmagni og áfangastað. Lágmarksfjöldi pantana er samningsatriði og sýnishornsmagn er í boði fyrir hæfnisprófanir. Framboðsgeta fyrirtækisins er mikil, með allt að 10.000 stykki á mánuði fyrir tannhjólaframleiðslu.

9.4 Kostnaðarhagræðing með eftirmarkaðsuppkaupum

Íhlutir undirvagns geta numið allt að 50% af rekstrarkostnaði vélarinnar á líftíma hennar. Fyrir námuvinnslu sem stjórna stórum flota af Hitachi gröfum, býður það upp á verulegan kostnaðarsparnað að kaupa samsvarandi OEM-tannhjól frá sérhæfðum framleiðendum eins og CQC TRACK án þess að skerða gæði eða áreiðanleika. Lóðrétt samþætt framleiðsla fyrirtækisins - sem nær yfir smíði, hitameðferð, CNC-vinnslu og samsetningu - útrýmir margvíslegum álagningu á framboðskeðjunni og gerir kleift að fá samkeppnishæf verð fyrir stórkaupendur.

Þessi breyting er knúin áfram af nokkrum þáttum. Í fyrsta lagi hefur hækkandi kostnaður við vélar og fjárhagsáhersla gert varahluti fyrir eftirmarkaði að skynsamlegri fjárfestingu. Verktakar og flotastjórar eru að leita lausna sem draga úr kostnaði án þess að skerða afköst. Ending og afköst hafa batnað verulega í eftirmarkaðsgeiranum. Framleiðendur nota nú háþróaða smíði, CNC-vinnslu og hitameðferðarferli til að framleiða íhluti sem uppfylla forskriftir framleiðanda. Styrkt stál, nákvæmnislípaðir íhlutir og marglaga þéttingar tryggja langan líftíma og áreiðanlega notkun við erfiðar aðstæður.


10. Algengar spurningar um námuvinnslu

Spurning 1: Hver er munurinn á drifhjóli og tannhjólshluta/felgu?

Drifhjól er heildar tannhjólasamstæðan sem festist við lokadrifsnaf. Tannhjólsbrún eða -hluti vísar til tannhjólshringsins sem tengist beltakeðjunni. Fyrir EX300-1/2/3 gröfur er tannhjólið yfirleitt í einu stykki frekar en í hluta.

Spurning 2: Hvernig get ég staðfest hvaða vörunúmer á tannhjóli Hitachi EX300 gröfunni minni þarfnast?

Staðfestið með því að nota raðnúmer vélarinnar og tiltekið OEM hlutarnúmer úr hlutarhandbókinni. Þrjú hlutarnúmerin sem fjallað er um í þessari greiningu — 1022168, 71471228 og AT202586 — ná yfir EX300-1, EX300-2 og EX300-3 gerðirnar. Athugið að EX300-5 notar mismunandi stærðir og ætti ekki að víxla þeim.

Spurning 3: Hvaða efni eru notuð í CQC TRACK tannhjólum fyrir EX300 gröfur?

CQC TRACK notar hágæða ZG40Mn steypt stál, 20CrMnTi álfelgistál og, fyrir hágæða notkun, smíðað 42CrMo álfelgistál, hert með rafeindatækni í HRC 52–58 með hylkisdýpt 8–12 mm fyrir bestu mögulegu slitþol.

Spurning 4: Eru þessi tannhjól beint í staðinn fyrir Hitachi OEM varahluti?

Já, öll tannhjól sem CQC TRACK framleiðir eru beinar viðmiðunarvörur frá OEM, framleiddar samkvæmt upprunalegum verkfræðiforskriftum Hitachi varðandi víddarnákvæmni og vélræna eiginleika.

Q5: Hvaða gæðavottanir hefur CQC TRACK?

CQC TRACK starfar samkvæmt ISO 9001:2015 vottuðu gæðastjórnunarkerfi með fullri rekjanleika íhluta frá hráefni til fullunninnar samsetningar.

Spurning 6: Hver er dæmigerður endingartími tannhjóls í námuvinnslu?

Endingartími tannhjóla í námuvinnslu er venjulega á bilinu 10.000 til 15.000 rekstrarstundir, allt eftir aðstæðum jarðvegs, starfsháttum rekstraraðila og viðhaldsáætlunum.

Spurning 7: Hvenær ætti ég að skipta um drifhjól gröfunnar minnar?

Skiptið um tannhjól þegar tennurnar eru slitnar niður í minna en 70% af upprunalegri þykkt, þegar „krókar“ eru sýnilegir á tannsniðum eða þegar sprungur myndast í tannrótarsvæðum.

Spurning 8: Ætti ég að skipta um tannhjólið þegar ég skipti um keðjuna?

Já. Þegar skipt er um beltakeðju skal alltaf skoða og líklega skipta um tannhjól til að tryggja jafnvægi á sliti. Að setja nýja keðju á slitið tannhjól mun flýta fyrir sliti á keðjuhylkjum.

Q9: Hver er afhendingartími fyrir magnpantanir á EX300 tannhjólum?

Afhendingartími fyrir magnpantanir á Hitachi EX300 tannhjólum er venjulega á bilinu 7–30 dagar, allt eftir pöntunarmagni og áfangastað, með afhendingarmöguleika allt að 10.000 stykki á mánuði.

Spurning 10: Hvaða tog ætti að beita á festingarbolta tannhjólsins?

Fyrir tannhjól af EX300-flokki ætti að herða festingarbolta (venjulega af gæðaflokki 10.9) með togi upp í 1.000–1.100 Nm (738–811 lb-ft) í þriggja þrepa skiptingu með kvarðaðum toglykil.


11. Niðurstaða

Þrjár Hitachi OEM drifhjólasamstæður sem eru skjalfestar í þessari greiningu — 1022168, 71471228 og AT202586 — eru nauðsynlegir íhlutir í aflgjafa fyrir EX300-1, EX300-2 og EX300-3 vökvabeltagröfur sem notaðar eru í námuvinnslu, grjótnámu og þungavinnu um allan heim. Sem aðalvirki íhluturinn í undirvagnskerfinu breytir tannhjólið snúningsvægi lokadrifsmótorsins í línulegan togkraft sem knýr vélina áfram, sem gerir verkfræðilegan heilleika þess grundvallaratriði fyrir hreyfanleika vélarinnar og rekstrarframleiðni.

CQC TRACK (HELI MACHINERY MANUFACTURING CO., LTD.) framleiðir þessi tannhjól til að uppfylla eða fara fram úr forskriftum OEM með háþróaðri lokuðum hitasmíði, nákvæmri CNC vinnslu, tölvustýrðri spanhitameðferð og ströngum gæðaeftirlitsferlum. ISO 9001:2015 vottuð framleiðsluferli fyrirtækisins, ítarleg prófunarferli og stefnumótandi staða sem einn af þremur stærstu framleiðendum undirvagnsíhluta í þungavélaiðnaðarklasa Quanzhou gerir kleift að framboða vörur sínar til alþjóðlegra námumarkaða stöðugt.

Fyrir námuvinnsluaðila, búnaðarsala og varahlutadreifingaraðila um alla Suður-Ameríku (Brasilíu, Síle, Perú), Ástralíu (Pilbara, Queensland, Nýja Suður-Wales), Evrópu (Þýskaland, Frakkland, Skandinavíu) og Rússland/Mið-Asíu (Síberíu, Kasakstan, Mongólía) bjóða þessi tannhjól áreiðanlegan og hagkvæman valkost við OEM-hluti án þess að skerða gæði efnis, nákvæmni framleiðslu eða endingartíma.

Innkaupafólki er bent á að staðfesta samhæfni með því að nota framleidd varahlutanúmer frá framleiðanda, óska ​​eftir gæðaskjölum, þar á meðal efnisvottorðum og víddarskoðunarskýrslum, og koma á beinum birgðasamböndum við sérhæfða framleiðendur til að hámarka heildarkostnað við eignarhald á undirvagnum á beltagröfum Hitachi EX300-1/2/3. Fyrir flotastjóra og viðhaldsstjóra er innleiðing á fyrirbyggjandi skoðunar- og skiptiáætlun fyrir tannhjól - þar á meðal regluleg mæling á tannslit, staðfesting á boltatogi og samræmdum skipti á tannhjóli og keðju - áhrifaríkasta stefnan til að hámarka endingu undirvagnskerfisins og lágmarka ófyrirséðan niðurtíma.


Þessi tæknilega útgáfa er ætluð verkfræðingum og innkaupafólki í námuvinnslu og þungabyggingariðnaði. Allar upplýsingar eru háðar staðfestingu gagnvart gildandi skjölum frá framleiðanda. Fyrir núverandi verðlagningu, afhendingartíma og tæknilega aðstoð, hafið samband við CQC TRACK beint.


  • Fyrri:
  • Næst:

  • Skrifaðu skilaboðin þín hér og sendu þau til okkar